พวกเราชาว ปชค. 3/1 !! I am KING!!*
ยินดีต้อนรับสู่ IAMKING คร๊ะ (^/^)*
พวกเราชาว ปชค. 3/1 !! I am KING!!*
ยินดีต้อนรับสู่ IAMKING คร๊ะ (^/^)*
Would you like to react to this message? Create an account in a few clicks or log in to continue.

แผนกคอมพิวเตอร์ธุรกิจ โรงเรียนเทคนิคพณิชยการอยุธยา

บ้านLatest imagesค้นหาสมัครสมาชิก(Register)เข้าสู่ระบบ(Log in)

วันศุกร์ที่ 13 กย. โรงเรียนพาไปดรีมเวิลด์นะเออ

Go down 
5 posters
ผู้ตั้งข้อความ
[Se]ZakuraZakei
moderator
moderator

วันศุกร์ที่ 13 กย. โรงเรียนพาไปดรีมเวิลด์นะเออ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: วันศุกร์ที่ 13 กย. โรงเรียนพาไปดรีมเวิลด์นะเออ   วันศุกร์ที่ 13 กย. โรงเรียนพาไปดรีมเวิลด์นะเออ Icon_minitime1Mon Nov 23, 2009 10:12 pm

วันศุกร์นี้แล้ว ยะฮู้

ไปดรีมเวิลด์กัน

เพื่อนๆมาแสดงความคิดเห็นกันได้น้าๆๆๆ
ขึ้นไปข้างบน Go down
sense01
นักเรียนหัวกะทิ
นักเรียนหัวกะทิ
sense01

วันศุกร์ที่ 13 กย. โรงเรียนพาไปดรีมเวิลด์นะเออ Empty
ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วันศุกร์ที่ 13 กย. โรงเรียนพาไปดรีมเวิลด์นะเออ   วันศุกร์ที่ 13 กย. โรงเรียนพาไปดรีมเวิลด์นะเออ Icon_minitime1Mon Nov 23, 2009 10:32 pm

อืมอย่างแรกที่ต้องทำ Surprised

เตรียมเงิน .....เนอะ Very Happy
http://iamking.forumth.com/
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วันศุกร์ที่ 13 กย. โรงเรียนพาไปดรีมเวิลด์นะเออ   วันศุกร์ที่ 13 กย. โรงเรียนพาไปดรีมเวิลด์นะเออ Icon_minitime1Tue Nov 24, 2009 4:53 pm

อ่า ฉันเข้าใจผิดหรอเนี่ย
สรุป ค่าไป 150 บาท 555+
tongue
http://iamking.forumth.com
-shado[w]_blood
นักเรียนอัจฉริยะขั้นinw

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วันศุกร์ที่ 13 กย. โรงเรียนพาไปดรีมเวิลด์นะเออ   วันศุกร์ที่ 13 กย. โรงเรียนพาไปดรีมเวิลด์นะเออ Icon_minitime1Tue Nov 24, 2009 7:30 pm

เราก็ด้วย Smile

Wink นึกว่ามากกว่านี้ซะอีก

แต่ถูกๆแหละดีแล้วเนอะ Mad

Sad ยิ่งเป็นโรคทรัพย์จางอยู่ด้วย

ไงก็เที่ยวให้สนุกล่ะ "พรรคพวก" rabbit
Admin
Admin
Admin
Admin

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วันศุกร์ที่ 13 กย. โรงเรียนพาไปดรีมเวิลด์นะเออ   วันศุกร์ที่ 13 กย. โรงเรียนพาไปดรีมเวิลด์นะเออ Icon_minitime1Tue Nov 24, 2009 7:38 pm

เซง แม่มีงบให้ห้าร้อย
หาคนไถ่ตังค์อีกแล้วฉัน !! No
http://iamking.forumth.com
mintcha
นักเรียนสมองน้อย
นักเรียนสมองน้อย
mintcha

ตั้งหัวข้อเรื่อง: หวัดดี^^   วันศุกร์ที่ 13 กย. โรงเรียนพาไปดรีมเวิลด์นะเออ Icon_minitime1Tue Nov 24, 2009 7:44 pm

อ่ามิ้นเองนะ
แวะมาทักทายคับ -0-
^_________________________^
ไปละ บายๆ
moderator
moderator

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วันศุกร์ที่ 13 กย. โรงเรียนพาไปดรีมเวิลด์นะเออ   วันศุกร์ที่ 13 กย. โรงเรียนพาไปดรีมเวิลด์นะเออ Icon_minitime1Tue Nov 24, 2009 9:46 pm

150 บาท

โล่งไปเยอะเลยอ่ะ

cyclops

ตั้งหัวข้อเรื่อง: Re: วันศุกร์ที่ 13 กย. โรงเรียนพาไปดรีมเวิลด์นะเออ   วันศุกร์ที่ 13 กย. โรงเรียนพาไปดรีมเวิลด์นะเออ Icon_minitime1Tue Nov 24, 2009 10:13 pm

ดีนะที่แค่นี้ Shocked

tongue ถ้ามากกว่านี้

กรูส์จาหาจากไหนมาจ่ายฟะเนี่ย Rolling Eyes

Sad ยิ่งเป๋าแฟบๆอยู่

เที่ยวให้หนุก Smile

Neutral โทรมาปลุกเราด้วยเด้อ

king หัวหน้าที่ไม่อยากเป็น

วันศุกร์ที่ 13 กย. โรงเรียนพาไปดรีมเวิลด์นะเออ
ขึ้นไปข้างบน 
หน้า 1 จาก 1